44 503 (Cold Multi-Symptom Severe acetaminophen 325 มก. / dextromethorphan 10 มก. / guaifenesin 200 มก. / phenylephrine 5 มก.)

ชื่อสามัญ: acetaminophen / dextromethorphan / guaifenesin / phenylephrine




เม็ดที่มีตราประทับ 44,503 เป็นสีเหลือง รูปทรงแคปซูล และระบุว่าเป็น Cold Multi-Symptom Severe acetaminophen 325 mg / dextromethorphan 10 mg / guaifenesin 200 mg / phenylephrine 5 mg. จัดทำโดย Stephen L. LaFrance Pharmacy, Inc.

Cold Multi-Symptom Severe ใช้ในการรักษาอาการหวัด;ไข้หวัดใหญ่และอยู่ในกลุ่มยาการรวมระบบทางเดินหายใจส่วนบน. องค์การอาหารและยาไม่ได้จัดประเภทยาสำหรับความเสี่ยงในระหว่างตั้งครรภ์ Cold Multi-Symptom Severe acetaminophen 325 mg / dextromethorphan 10 mg / guaifenesin 200 mg / phenylephrine 5 mg ไม่ได้เป็นสารควบคุมภายใต้พระราชบัญญัติควบคุมสาร (CSA)







รูปภาพสำหรับ 44 503

เย็นหลายอาการรุนแรง acetaminophen 325 มก. / dextromethorphan 10 มก. / guaifenesin 200 มก. / phenylephrine 5 มก. 44 503

อาการหวัดหลายอาการรุนแรง

ชื่อสามัญ
acetaminophen / dextromethorphan / guaifenesin / phenylephrine
สำนักพิมพ์
44,503
ความแข็งแกร่ง
acetaminophen 325 mg / dextromethorphan 10 mg / guaifenesin 200 mg / phenylephrine 5 มก.
สี
สีเหลือง
ขนาด
19.00 มม.
รูปร่าง
รูปทรงแคปซูล
มีจำหน่าย
Rx และ/หรือ OTC
ระดับยา
การรวมระบบทางเดินหายใจส่วนบน
หมวดหมู่การตั้งครรภ์
N - ไม่จัดจำแนก
กำหนดการ CSA
ไม่ใช่ยาควบคุม
ผู้ติดฉลาก / ผู้จัดจำหน่าย
Stephen L. LaFrance Pharmacy, Inc.
ประมวลกฎหมายยาแห่งชาติ (กปปส.)
15127-0962
ส่วนผสมที่ไม่ใช้งาน
D&C สีเหลือง หมายเลข 10,แมกนีเซียมสเตียเรต,มอลโตเด็กซ์ตริน,ไมโครคริสตัลลีน เซลลูโลส,โพลีเอทิลีนไกลคอล,กรดสเตียริก,ซูคราโลส,ไทเทเนียมไดออกไซด์,แมกนีเซียมซิลิเกต,แป้งข้าวโพด

หมายเหตุ: ส่วนผสมที่ไม่ใช้งานอาจแตกต่างกันไป

ส่งโดย: Drugs.com





เพิ่มในรายการยาพิมพ์

รับความช่วยเหลือเกี่ยวกับคำถามที่พบบ่อยเกี่ยวกับรหัสสำนักพิมพ์.

ข้อมูลเพิ่มเติม

ปรึกษาผู้ให้บริการด้านการดูแลสุขภาพของคุณเสมอเพื่อให้แน่ใจว่าข้อมูลที่แสดงในหน้านี้ใช้กับสถานการณ์ส่วนบุคคลของคุณ